| Tên thương hiệu: | SINO |
| Số mô hình: | SDS6-3V, KA-300, KA-500 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C |
Máy phay kim loại 3 trục SINO Bộ dụng cụ DRO SDS6-3V cho đầu phay aixs Z thang đo tuyến tính
Gói này đặc biệt cho yêu cầu máy phay 3 trục và trục Z đặc biệt cho việc lắp đặt đầu phay.
Một màn hình 3 trục DRO SDS6-3V với hai thang đo tuyến tính tiêu chuẩn KA-300 và một thang đo nhỏ KA-500.
Danh sách gói:
| Tên mục | máy phay DRO bộ đầu phay |
| Đọc kỹ thuật số (DRO) | SDS6-3V |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục X | KA-300: 670-1020mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Y | KA-300:370-570mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Z | KA-500:170mm |
| Giá cho DRO | L400 |
| Nắp bảo vệ cho thang đo X | Loại C |
| Nắp bảo vệ cho thang Y | Loại D |
| Phụ kiện cho đầu phay Z | Phụ kiện đầu phay KA-500 (1 bộ) |
| Giá đỡ cho cân | Dấu ngoặc chữ T (1 bộ) |
| Khác | Cáp / Vít / Hướng dẫn sử dụng |
Chức năng của máy phay:
Thông tin chi tiết:
![]()
![]()
![]()
Mô tả Pin:
![]()
Tất cả các thang đo tuyến tính đã được kiểm tra trước khi giao hàng.Đây là một mẫu báo cáo thử nghiệm của thang đo.
![]()