| Tên thương hiệu: | SINO |
| Số mô hình: | SDS 200, KA-600, KA-300, KA-300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C |
SINO 3 trục LCD kim loại kích thước lớnMáy phay Đơn vị đọc kỹ thuật số SDS 200 với ba thước tuyến tính
Bộ phận đọc kỹ thuật số này đặc biệt dành cho các nhà máy cỡ lớn 3 trục.
Một màn hình LCD kim loại hiển thị số đọc kỹ thuật số SDS200 với ba thước tuyến tính tiêu chuẩn KA-600 hoặc KA-300.
Mô hình thước tuyến tính KA-600: 1000 - 3000mm
Mô hình thước đo tuyến tính KA-300: 70 - 1020mm
Danh sách gói:
| Tên mục | Máy phay LCD kim loại kích thước lớn 3 trục đơn vị đọc kỹ thuật số |
| Đọc kỹ thuật số (DRO) | SDS 200 |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục X | 1000-3000mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Y | 70-1020mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Z | 70-1020mm |
| Giá cho DRO | L400 |
| Nắp bảo vệ cho thang đo X | Loại M |
| Nắp bảo vệ cho thang Y | Loại D |
| Nắp bảo vệ cho thang đo Z | Loại D |
| Giá đỡ cho cân | Giá đỡ chữ T (2 hoặc 3 bộ, tùy thuộc vào kích thước) |
| Khác | Cáp / Vít / Hướng dẫn sử dụng |
Chức năng của máy phay:
Thông tin chi tiết:
![]()
![]()
![]()
![]()
Mô tả Pin:
![]()
Tất cả các thang đo tuyến tính đã được kiểm tra trước khi giao hàng.Đây là một mẫu báo cáo thử nghiệm của thang đo.
![]()