| Tên thương hiệu: | SINO |
| Số mô hình: | SDS6-3V, KA-300, KA-500, KA-600 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C |
Máy tiện kim loại LED 3 trục SINO Bộ đọc kỹ thuật số SDS6-3V gắn trên bệ trượt với ba thang kính tuyến tính
Bộ phận đọc kỹ thuật số này là đặc biệt cho yêu cầu máy tiện 3 trục.
Bộ đọc kỹ thuật số LED DRO SDS6-3V này phải được lắp trên bệ trượt của máy tiện.
Thang kính KA-600 nên dành cho trục Z và thang kính KA-300 hoặc KA-500 nên dành cho trục X và Z1.
Danh sách gói:
| Tên mục | 3 trục máy tiện kim loại LED đơn vị đọc kỹ thuật số |
| Đọc kỹ thuật số (DRO) | SDS6-3V |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Z | KA-300 /KA-600 820-3000mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục Z1 | KA-300 / KA-500 270-520mm |
| Tỷ lệ tuyến tính cho trục X | KA-300 / KA-500 270-520mm |
| Giá cho DRO | Giá đỡ cho máy tiện (50C) |
| Nắp bảo vệ cho thang đo Z | Loại D / M |
| Nắp bảo vệ cho thang đo Z1 | Loại D / H |
| Nắp bảo vệ cho thang đo X | Loại D / H |
| Giá đỡ cho cân |
Giá đỡ chữ T (1 bộ) / Giá đỡ KA-500 (2 chiếc) |
| Khác | Cáp / Vít / Hướng dẫn sử dụng |
Các chức năng của máy tiện:
Thông tin chi tiết:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Mô tả Pin:
![]()
Tất cả các thang đo tuyến tính đã được kiểm tra trước khi giao hàng.Đây là một mẫu báo cáo thử nghiệm của thang đo.
![]()
Đó là một mẫu mà DRO đang gắn trên hộp trượt của máy tiện:
![]()
Đó là một mẫu mà bộ mã hóa tuyến tính KA-500 trên trục X của máy tiện:
![]()
Đó là một mẫu mà bộ mã hóa tuyến tính KA-300 trên trục Z của máy tiện:
![]()