| Tên thương hiệu: | SINO |
| Số mô hình: | SDS2-3VA, KA-300*3 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết đóng gói: | hộp |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
SINO 3 trục Kinh tế TFT máy mài DRO bộ SDS2-3VA với ba cân tuyến tính
Bộ DRO là duy nhất cho máy xay ba trục.
DRO SDS2-3VA, màn hình TFT duy nhất, với ba thang tuyến tính thông thường (KA-300).
Danh sách gói:
| Tên mặt hàng | Bộ máy mài TFT ba trục DRO |
| Đọc kỹ thuật số (DRO) | SDS2-3VA |
| Thang đo tuyến tính cho trục X | 670-1020mm |
| Thang đo tuyến tính cho trục Y | 370-570mm |
| Thang đo tuyến tính cho trục Z | 370-570mm |
| Cầm để DRO | L400 |
| Nắp bảo vệ cho thang X | Loại C |
| Màn bảo vệ cho thang Y | Loại D |
| Nắp bảo vệ cho thang Z | Loại D |
| Nắp cân | T-bracket (2 bộ) |
| Các loại khác | Cáp / Vít / Sổ tay |
Chức năng cho máy xay:
phân chia giữa
Đặt vị trí lỗ đường gián tiếp "R" dễ dàng
Vòng tròn PCD chia bằng nhau
Xử lý Bevel
Thông tin chi tiết:
![]()
![]()
![]()
Mô tả pin:
![]()
Tất cả các cân tuyến tính đã được thử nghiệm trước khi giao hàng.
![]()