| Tên thương hiệu: | SINO |
| Số mô hình: | KA-500 70-470mm |
| MOQ: | 1 PC |
| giá bán: | negotiable |
| Chi tiết đóng gói: | Carton box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
Thước đo tuyến tính dạng lưới nhôm độ chính xác cao thu nhỏ SINO KA-500 70 đến 470mm
Thước đo tuyến tính dòng KA-500 là mẫu thu nhỏ. Mặt cắt ngang của thước chỉ 20 * 18mm. Nó đặc biệt cho một số vị trí lắp đặt hẹp / nhỏ hoặc một số dụng cụ đo nhỏ đặc biệt.
Bảng dữ liệu sản phẩm
| Mô hình | Dòng KA-500 |
| Chiều dài hành trình (mm) | 70-470 (50mm / Thông số kỹ thuật) |
| Khoảng cách chia vạch | 0.02mm (50 dòng / mm) |
| Độ chính xác | ±3 / ±5 / ±15µm 20℃ |
| Độ phân giải (um) | 5um, 1um, 0.5um |
| Tín hiệu tham chiếu | Cứ 50mm trên mỗi thông số kỹ thuật chiều dài |
| Bảo vệ kín | IP53 |
| Tốc độ làm việc | (độ phân giải) >= 5um: >=60m / phút= 120m / phút |
| Tín hiệu đầu ra | TTL / RS422 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃-45℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20℃--80℃ |
| Độ ẩm | 100% không ngưng tụ |
| Điện áp | 5V / 24V |
Danh sách đóng gói:1 * Thước đo tuyến tính KA500, 1 * bộ ốc vít
Không bao gồm Vỏ bảo vệ & Giá đỡ KA-500. Chúng có thể được chọn nếu cần thiết.
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
Tùy chọn vỏ
![]()
![]()
Tất cả các thước đo sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng.
Mỗi thước đo có báo cáo thử nghiệm riêng:
![]()
Đây là một mẫu bộ mã hóa tuyến tính KA-500 trên máy tiện:
![]()
Vỏ H để bảo vệ thước:
![]()